-::-..::๑۞๑Welcome to 10I1CIT๑۞๑::..-::-
chào mừng bạn đến với forum 10I1CIT . bạn hãy đăng ký để trở thành thành viên của chúng tôi.
thân chào bạn !!! Smile
chú ý : bạn đăng kí xog bạn phải kích hoạt đường lin trong mail bạn đăng kí hoặc chờ 2h để admin kich hoạt nick chúc bạn thành công ^^
chào mừng bạn đến với forum 10I1CIT . bạn hãy đăng ký để trở thành thành viên của chúng tôi.
thân chào bạn !!! Smile
chú ý : bạn đăng kí xog bạn phải kích hoạt đường lin trong mail bạn đăng kí hoặc chờ 2h để admin kich hoạt nick chúc bạn thành công ^^

-::-..::๑۞๑10i1CIT.No1.vn๑۞๑::..-::-

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Share|
Tiêuđề

Thông báo họp lớp 10I1..........hot.hot

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giảThông điệp

kieunguyen261
™Mסּd.№1™

điểm : 13844
lần thank : 2

Tài năng của kieunguyen261 Người này hiện đang:
Level: ™Mסּd.№1™
Danh vọng:8%/%
Tài năng:%/100%

Bài gửiTiêu đề: Thông báo họp lớp 10I1..........hot.hot Thông báo họp lớp 10I1..........hot.hot I_icon_minitimeTue Dec 20, 2011 3:29 pm

Thông báo họp lớp 10I1.
Phòng Đào tạo có yêu cầu : trước ngày 25/12 các lớp phải họp lớp, theo tình hình của lớp có nhiều việc cần thông báo cho các bạn. Vậy nên mình xin thông báo:
----Vào lúc 8h, ngày 23 tháng 12 năm 2011
----Tại phòng A311, Trường CĐ Công nghệ thông tin.
----Yêu cầu các bạn có mặt đúng giờ, và thông báo giùm mình với các bạn cùng lớp khi các bạn gặp.......một số bạn chưa có cơ hội nộp quỹ lớp trong lần họp trước thì các bạn nạp vào đợt này.
----------Mọi người đến đúng giờ---------------
-----------------Bí thư: Nguyễn Thị Kiều----

http://10I1CIT.No1.vn Hãy cảmơn bài viết của kieunguyen261 bằng cách bấm vào nút "" nhé!!!

Tiêuđề

Thông báo họp lớp 10I1..........hot.hot

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
.::Host up ảnh miểnphí: Clickhere! - Hướng dẩn sử dụng Diễn đàn:Clickhere!::.